Love to share Surf and Turf Tower

Friday, August 26, 2022 - 17:48


เติมเต็มความหวานในทุกๆวันด้วยเมนูไฮไลท์ “เซิร์ฟ แอนด์ เทิร์ฟ ทาวเวอร์”

ราคาเพียงเซ็ตละ 7,555++ บาท THB

Telephone: NA

Facebook: NA

Line: NA

Website: NA

เนรมิตค่ำคืนอันแสนโรแมนติก พร้อมดินเนอร์ดื่มด่ำอันแสนหวานให้คุณและคนรู้ใจ ด้วยเมนูไฮไลท์สุดพิเศษติดดาวกับเมนู เลิฟ ทู แชร์ “เซิร์ฟ แอนด์ เทิร์ฟ ทาวเวอร์” Love to share “Surf & Turf Tower” ณ ห้องอาหารเรดสกาย โรงแรมเซ็นทาราแกรนด์และบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์ เซ็นทรัลเวิลด์

เลิฟ ทู แชร์ “เซิร์ฟ แอนด์ เทิร์ฟ ทาวเวอร์” Love to share “Surf & Turf Tower” เมนูที่ผสมผสานทุกความลงตัวจนได้เป็นเมนูไฮไลท์อันดับ 1 ประจำห้องอาหาร ด้วยอาหารทะเลสดและเนื้อเกรดพรีเมียม นำมาเนรมิตเป็นเมนูชั้นเลิศที่บรรจงปรุงอย่างพิถีพิถัน ด้วยวัตถุดิบชั้นคุณภาพทั่วทุกมุมโลกมาให้คุณได้ลิ้มรสความอร่อย อาทิ เนื้อวากิวริบอาย ซี่โครงแกะออสเตรเลีย ล็อบสเตอร์จากรัฐเมนย่าง กุ้งอันดามัน ก้ามปูอลาสก้ารสหวาน และ หอยเชลล์สดจากฮอกไกโด ทั้งหมดเสิร์ฟพร้อมผักเครื่องเคียง มันฝรั่งอบยัดไส้ และซอสชนิดต่างๆ ในราคาเพียงเซ็ตละ 7,555++ บาท (ไม่รวมอัตราภาษีและค่าบริการ) ร่วมแบ่งปันช่วงเวลาแห่งความสุขให้แก่คนรู้ใจท่ามกลางบรรยากาศสุดแสนโรแมนติก ชมทัศนียภาพอันสวยงามยามค่ำคืนแบบ 360 องศา บนยอดตึกสูงกลางใจเมือง และการบริการอันน่าประทับใจ ณ ห้องอาหารเรดสกายชั้น 55 โรงแรมเซ็นทาราแกรนด์ฯ เซ็นทรัลเวิลด์ เปิดให้บริการทุกวันตั้งแต่เวลา 17.00 น. ถึง 01.00 น. 

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือ สำรองที่นั่งได้ที่ โทร. 02 - 100 - 6255 หรืออีเมล์: diningcgcw@chr.co.th




RECOMMENDED DEALS

POSTED BY travelbaradmin | Sat, 12/03/2022 - 19:38

Check in countdown to the new year 2023


POSTED BY travelbaradmin | Sat, 12/03/2022 - 17:41

Healthy food at SO Sofitel Hua Hin


POSTED BY travelbaradmin | Fri, 12/02/2022 - 19:14

Sunday Brunch Buffet at Lanna Kitchen Restaurant at Melia Hotel


POSTED BY travelbaradmin | Wed, 11/30/2022 - 16:55

Christmas with Italian and Thai style buffet


POSTED BY travelbaradmin | Tue, 11/15/2022 - 12:31

Celebrate Thanksgiving day


POSTED BY travelbaradmin | Sun, 11/13/2022 - 15:31

White Alba Truffle Seasonal Dishes at Red Sky


POSTED BY travelbaradmin | Wed, 11/09/2022 - 08:13

Michelin Star Chef Fernando Returns To UNO MAS Restaurant


POSTED BY travelbaradmin | Tue, 11/08/2022 - 19:39

Chocolate Nutella


POSTED BY travelbaradmin | Sun, 11/06/2022 - 20:24

International Buffet at Ventisi Restaurant Centara Grand Hotel central world


POSTED BY travelbaradmin | Sun, 10/30/2022 - 11:37

Pintxos Spanish Tapas


POSTED BY travelbaradmin | Sun, 10/30/2022 - 09:37

Welcomes the year 2023 at Melia Chiang Mai


POSTED BY travelbaradmin | Mon, 10/24/2022 - 20:39

ล้างท้องรอกินเมนูปูเนื้อ เมนูขึ้นชื่อของชาวสิงคโปร์


POSTED BY travelbaradmin | Fri, 10/07/2022 - 19:56

Variety of cheesecake menus at Zing at Centara Grand Hotel central world


POSTED BY travelbaradmin | Thu, 10/06/2022 - 19:38

Organic Heritage products up to 15 percent off


POSTED BY travelbaradmin | Mon, 09/19/2022 - 15:40

SO Eatalian


POSTED BY travelbaradmin | Fri, 09/16/2022 - 18:30

Uno Mas restaurant


POSTED BY travelbaradmin | Wed, 09/14/2022 - 19:32

Vegetable festival at Dynasty restaurant


POSTED BY travelbaradmin | Sun, 09/11/2022 - 18:18

Buffet at Meliá Chiang Mai


POSTED BY travelbaradmin | Mon, 08/22/2022 - 19:13

Mooncake Healthy Le Root


POSTED BY travelbaradmin | Mon, 08/22/2022 - 18:22

Enjoy Shokupan at Zing Bakery


POSTED BY travelbaradmin | Mon, 08/22/2022 - 17:49

ซุปมงคล ผู่นชอย


POSTED BY travelbaradmin | Mon, 08/22/2022 - 13:47

Spanish style with a wide variety of delicious tapas boards


POSTED BY travelbaradmin | Fri, 08/19/2022 - 12:19

บุฟเฟ่ต์อาหารนานาชาติมื้อกลางวัน